Starfsmenn

Starfsmaður Netfang Starfsheiti Sparisjóður Símanúmer
Anna Dóra Snæbjörnsdóttir anna@spthin.is Staðgengill sparisjóðsstjóra Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Árni Björnsson arni@sisp.is Verkefnastjóri Samband Íslenskra Sparisjóða 540 4001
Baldur Daníelsson baldur@spthin.is Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Dagný Pétursdóttir dagny@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Elsa Sigurðardóttir elsa@spstr.is Gjaldkeri, þjónustufulltr. Sparisjóður Strandamanna 455 5055
Eva Steinunn Sveinsdóttir eva@sparaust.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Austurlands 470 1104
Gerður Sigtryggsdóttir gerdur@spthin.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Gísli Árnason gisli@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Guðmundur Björgvin Magnússon gudmundur@spstr.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Strandamanna 455 5050
Guðmundur Þór Sæmundsson gummi@spsh.is Gjaldkeri/bakvinnsla - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9412
Guðrún Brynjarsdóttir gudrunb@sparaust.is Fulltr.Visa, gjaldkeri Sparisjóður Austurlands 470 1106
Guðrún Harpa Vilhjálmsdóttir harpa@spsh.is Gjaldkeri - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9417
Guðrún S. Sigurðardóttir gunna@sparaust.is Skuldabréf, innheimta Sparisjóður Austurlands 470 1105
Gunnhildur Gunnsteinsdóttir gunnhildur@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6210
Helga Arngrímsdóttir helga@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Herdís Steingrímsdóttir herdis@spthin.is Gjaldkeri Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6220
Hrefna Zoéga hrefna@sparaust.is Bakvinnsla/gjaldkeri Sparisjóður Austurlands 470 1120
Ingibjörg B. Sigurðardóttir inga@spstr.is Þjónustufulltrúi, tryggingar Sparisjóður Strandamanna 455 5054
Ingigerður Arnljótsdóttir ingigerdur@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Janette Höskuldsson janette@spsh.is Gjaldkeri - Grenivík Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9408
Jenný Jóakimsdóttir jenny@spsh.is Þjónustufulltrúi - Grenivík Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9403
Jón Ingvi Árnason joningvi@spsh.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9400
Jón Sigtryggsson jons@spthin.is Bókhald Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Kristín Helgadóttir kristin@spsh.is Þjónustufulltrúi - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9415
Magnús Jóhannsson magnus@sparaust.is Skrifstofustjóri  Sparisjóður Austurlands 470 1103
Ragnheiður Harðardóttir heida@spsh.is Miðvinnsla/bókhald - Grenivík Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9407
Sandra Karen Ragnarsdóttir sandra@spsh.is Þjónustufulltrúi - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9413
Sigríður S. Vigfúsdóttir sirry@spthin.is Afgreiðslustjóri Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6210
Svanhildur Jónsdóttir svanhildur@spstr.is Skrifstofustjóri Sparisjóður Strandamanna 455 5052
Sveindís Ósk Ólafsdóttir sveindis@spsh.is Þjónustufulltrúi - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9406
Vilhjálmur G. Pálsson villi@sparaust.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Austurlands 470 1102
Þórólfur Guðfinnsson thorolfur@spstr.is Afgreiðslustjóri Sparisjóður Strandamanna 451 4014