Starfsmenn

Starfsmaður Netfang Starfsheiti Sparisjóður Símanúmer
Anna Dóra Snæbjörnsdóttir anna@spthin.is Staðgengill sparisjóðsstjóra Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Anna Halldórsdóttir anna@sphorn.is Forstöðumaður / Höfn Sparisjóður Hornafjarðar 470 8700
Anna Karen Arnarsdóttir annakaren@spthin.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Anna Kristín Hjálmarsdóttir annak@speyjar.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Anna M. Björnsdóttir anna@sparnor.is Bakvinnsla/gjaldkeri Sparisjóður Norðfjarðar 470 1108
Anna María Ríkharðsdóttir annamr@sphorn.is Þjónustustjóri / Höfn Sparisjóður Hornafjarðar 470 8700
Anna Þorbjörg Stefánsdóttir anna@spstr.is Gjaldkeri, þjónustufulltr. Sparisjóður Strandamanna 455 5055
Auður Arna Eiríksdóttir audur@spsv.is Skrifstofustjóri, Dalvík Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Ágústa Sveinbjörnsdóttir  Gjaldkeri Sparisjóður Strandamanna 451 4014
Ásdís Jóna Magnúsdóttir asdism@sps.is Lífeyrisþjónusta - Útgreiðslur Sparisjóður Siglufjarðar 460 1951
Ásdís Þórðardóttir asdis@sphorn.is Þjónustufulltrúi / Djúpivogur Sparisjóður Hornafjarðar 470 8710
Ásgeir Sólbergsson asgeir@spbol.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7100
Baldur Smári Einarsson baldur@spbol.is Aðalbókari Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7117
Bergljót Halldórsdóttir bergljot@sps.is Lífeyrisþjónusta - Uppsagnir og flutningar Sparisjóður Siglufjarðar 460 1937
Björg Anna Kristinsdóttir bjorg@sisp.is Skrifstofustjóri Samband Íslenskra Sparisjóða 540 4000
Björg Egilsdóttir bjorg@speyjar.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Björn Sveinsson bjossi@sps.is 1102 - Gjaldkeri Sparisjóður Siglufjarðar 460 1916
Bryndís Björnsdóttir bryndis@spsv.is Gjaldkeri Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Dagný Kapítóla Sigurðardóttir dagny@speyjar.is Þjónustustjóri Sparisjóðurinn á Suðurlandi 480 2200
Dagný Pétursdóttir dagny@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Drífa Ragnarsdóttir drifa@sphorn.is Þjónustufulltrúi / Djúpivogur Sparisjóður Hornafjarðar 470 8710
Egill Arnar Arngrímsson egill@speyjar.is Sviðsstjóri vátryggingasviðs Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Elínborg Ólafsdóttir elinborg@sphorn.is þjónustufulltrúi / Höfn Sparisjóður Hornafjarðar 470 8700
Elínborg Svavarsdóttir elinborg@spsk.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Skagafjarðar 455 5553
Erna Þórarinsdóttir erna@speyjar.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Eva Steinunn Sveinsdóttir eva@sparnor.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Norðfjarðar 470 1104
Fríða Gylfadóttir frida@sps.is 1102 - Skuldabréf og vanskil Sparisjóður Siglufjarðar 460 1934
Gísli Árnason gisli@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Gíslína Anna Salmannsdóttir gilla@sps.is Lífeyrisþjónusta - Innheimta Sparisjóður Siglufjarðar 460 1953
Guðfinna Sigurbjörnsdóttir gudfinna@spth.is Afgreiðslustjóri, Kópaskeri Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Guðlaug Guðmundsdóttir gudlaug@sps.is Bókhald Sparisjóður Siglufjarðar 460 1918
Guðmundur Björgvin Magnússon gudmundur@spstr.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Strandamanna 455 5050
Guðmundur Þór Sæmundsson gummi@spsh.is Þjónustufulltrúi/Gjaldkeri - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9412
Guðný Guðmundsdóttir gudny@speyjar.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Guðný Rut Sverrisdóttir gudny@spsv.is Þjónustustj.trygginga Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Guðríður Ólafsdóttir gudridur@spsv.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Guðrún Brynjarsdóttir gudrunb@sparnor.is Fulltr.Visa, gjaldkeri Sparisjóður Norðfjarðar 470 1106
Guðrún Halldóra Halldórsdóttir gudrun@spbol.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7110
Guðrún Jónasdóttir gudrun@sps.is Lífeyrisþjónusta - Bréfpóstur Sparisjóður Siglufjarðar 460 1915
Guðrún María Haraldsdóttir gudrun@spsv.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Guðrún Ólöf Pálsdóttir gunnola@sps.is 1102 - Þjónustufulltrúi Sparisjóður Siglufjarðar 460 1917
Guðrún S. Sigurðardóttir gunna@sparnor.is Skuldabréf, innheimta Sparisjóður Norðfjarðar 470 1105
Guðrún Sif Guðbrandsdóttir gudrunsif@sps.is 1102 - Bókhald Sparisjóður Siglufjarðar 460 1958
Guðrún Stefánsdóttir gudruns@spth.is Fulltr.bókhalds, trygginga Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Gunnhildur Gunnsteinsdóttir gunnhildur@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6210
Gunnlaugur S. Guðleifsson gunnlaugur@sps.is 1102 - Gjaldkeri Sparisjóður Siglufjarðar 460 1913
Hafdís Eiríksdóttir hafdis@sphorn.is Þjónustufulltrúi / Höfn Sparisjóðurinn Höfn 470 8700
Hafsteinn Gunnarsson hafsteinn@speyjar.is Forstm. bókhalds, innra eftirlits Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Halldóra Konráðsdóttir halldora@spsh.is Þjónustufulltrúi/Gjaldkeri - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9410
Hanna Hauksdóttir hanna@spsv.is Afgreiðslustjóri, Hrísey Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Haraldur Úlfarsson haraldur@sisp.is Sérfræðingur Samband Íslenskra Sparisjóða 540 4000
Harpa Gísladóttir harpa@speyjar.is Þjónustustjóri Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Helena Dýrfjörð helena@sps.is 1102 - Þjónustufulltrúi Sparisjóður Siglufjarðar 460 1933
Helga Guðrún Sverrisdóttir helgag@sps.is Útgreiðslur Sparisjóður Siglufjarðar 460 1905
Helga Níelsdóttir helgan@spsv.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Herdís Steingrímsdóttir herdis@spthin.is Gjaldkeri Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6220
Hildur Kristín Aðalbjörnsdóttir hka@spth.is Fulltrúi pósts/gjaldkeri Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Hrafnhildur B. Sigurgeirsdóttir hrafnhildur@spbol.is Gjaldkeri Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7100
Hrund Pálsdóttir hrund@speyjar.is Þjónustufulltrúi Sparisjóðurinn Suðurlandi 480 2200
Inga Kristín Sveinbjörnsdóttir inga@sphorn.is Skrifstofustjóri / Höfn Sparisjóður Hornafjarðar 470 8700
Inga Rut Hjartardóttir ingarut@spsk.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Skagafjarðar 455 5557
Ingibjörg B. Sigurðardóttir inga@spstr.is Þjónustufulltrúi, tryggingar Sparisjóður Strandamanna 455 5054
Ingibjörg Sigfúsdóttir ingibjorg@spbol.is Afgreiðslustjóri Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7121
Ingigerður Arnljótsdóttir ingigerdur@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Ingveldur Björk Björnsdóttir ingveldur@sphorn.is Póstur/afleysingar / Djúpivogur Sparisjóður Hornafjarðar 470 8710
Janette Höskuldsson janette@spsh.is Gjaldkeri - Grenivík Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9408
Jenný Jóakimsdóttir jenny@spsh.is Þjónustufulltrúi - Grenivík Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9403
Jóhanna Hallbjörnsdóttir johanna@speyjar.is Þjónustufulltrúi Sparisjóðurinn Suðurlandi 480 2200
Jón Ingvi Árnason joningvi@spsh.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9414
Jón Sigtryggsson jons@spthin.is Bókhald Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6200
Jón Tryggvi Jökulsson jonj@sps.is Lífeyrisþjónusta - Framkvæmdastj. lífeyrisþjónustu Sparisjóður Siglufjarðar 460 1950
Jónas Mikael Pétursson jonas@spsv.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Jósefína Benediktsdóttir josy@sps.is Lífeyrisþjónusta - Útgreiðslur Sparisjóður Siglufjarðar 460 1914
Kolbrún Gunnarsdóttir kolbrun@spsv.is Gjaldkeri Sparisjóður Norðurlands 460 1800
Kolbrún Ívarsdóttir kolbrun@spthin.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6220
Kristbjörg Þóroddsdóttir kristbjorg@spsh.is Þjónustufulltrúi/Gjaldkeri - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9418
Kristín Hannesdóttir kristin@sphorn.is Þjónustufulltrúi / Breiðdalsvík Sparisjóður Hornafjarðar 470 8720
Kristín Ósk Egilsdóttir kristine@spbol.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7122
Kristín Sveinbjörnsdóttir kristins@spbol.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7112
Kristján Björn Snorrason kristjan@spsk.is Markaðsstjóri Sparisjóður Skagafjarðar 460 1926
Magnús Jóhannsson magnus@sparnor.is Skrifstofustjóri  Sparisjóður Norðfjarðar 470 1103
Magnús Jónasson maggi@sps.is 1102 - Skrifstofustjóri Sparisjóður Siglufjarðar 460 1904
Margrét Jóhannesdóttir margretj@sphorn.is Þjónustufulltrúi / Höfn Sparisjóður Hornafjarðar 470 8700
Margrét Kristinsdóttir margretk@sps.is Lífeyrisþjónusta - Skráning iðgjalda Sparisjóður Siglufjarðar 460 1943
Margrét Ósk Harðardóttir osk@sps.is Lífeyrisþjónusta - Uppsagnir og flutningar,hópstjóri Sparisjóður Siglufjarðar 460 1902
María Elín Sigurbjörnsdóttir maria@sps.is Lífeyrisþjónusta - Skráning iðgjalda Sparisjóður Siglufjarðar 460 1908
María Jane Duff maria@sphorn.is Postur-afleysingar / Breiðdalsvík Sparisjóður Hornafjarðar 470 8720
Matthildur F. Guðmundsdóttir matthildur@spbol.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7113
Ólafur Elísson olafur@speyjar.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Ólafur Guðmundur Guðbrandsson olafurgg@sps.is Lífeyrisþjónusta - Skráning iðgjalda Sparisjóður Siglufjarðar 460 1922
Ólafur Jónsson oli@sps.is 1102 - Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Siglufjarðar 460 1911
Ólöf Jóna Þórarinsdóttir olof@speyjar.is Aðst. sparisjóðsstjóri Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Pálína Kristinsdóttir pala@sps.is Lífeyrisþjónusta - Skráning iðgjalda Sparisjóður Siglufjarðar 460 1928
Pétur Friðjónsson petur@spsk.is Útibússtjóri Sparisjóður Skagafjarðar 455 5554
Pétur Hjaltason petur@speyjar.is Forstöðumaður Sparisjóðurinn Suðurlandi 480 2200
Ragna Ragnarsdóttir ragna@sps.is Lífeyrisþjónusta - Innheimta Sparisjóður Siglufjarðar 460 1921
Ragnar Þorgeirsson ragnarth@spth.is Útibússtjóri, Þórshöfn Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Ragnheiður Harðardóttir heida@spsh.is Miðvinnsla/bókhald - Grenivík Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9407
Ragnheiður Valtýsdóttir ragna@spth.is Yfirgjaldkeri Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Ragnhildur Karlsdóttir ragnhildur@spth.is Fulltr. útibússtjóra Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Rannveig Gústafsdóttir rannveig@sps.is 1102 - Bókhald Sparisjóður Siglufjarðar 460 1910
Sigríður Benediktsdóttir sigridurb@spth.is Bankaritari Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Sigríður Guðmundsdóttir sigga@spsh.is Þjónustufulltrúi/Gjaldkeri - Akureyri Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9411
Sigríður J. Hálfdánsdóttir sigridur@spbol.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Bolungarvíkur 450 7109
Sigríður K. Benjamínsdóttir sigridur@spthin.is Gjaldkeri Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6210
Sigríður S. Vigfúsdóttir sirry@spthin.is Afgreiðslustjóri Sparisjóður Suður-Þingeyinga 464 6210
Sigurbjörg Björgvinsdóttir sigurbjorg@sps.is Lífeyrisþjónusta - Innheimta Sparisjóður Siglufjarðar 460 1924
Sigurlaug Guðbrandsdóttir sigurlaug@sps.is Lífeyrisþjónusta - Skráning iðgjalda,hópstjóri Sparisjóður Siglufjarðar 460 1929
Sóley Dögg Birgisdóttir soley@sphorn.is Afgreiðslustjóri / Djúpivogur Sparisjóður Hornafjarðar 470 8710
Svandís Ósk Ingólfsdóttir svandis@sphorn.is Afgreiðslustjóri / Breiðdalsvík Sparisjóður Hornafjarðar 470 8720
Svanhildur Jónsdóttir svanhildur@spstr.is Skrifstofustjóri Sparisjóður Strandamanna 455 5052
Svava Árnadóttir svavaa@spth.is Afgreiðslustjóri, Raufarhöfn Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Svava Kr. Guðmundsdóttir svava@sphorn.is Þjónustustjóri VÍS / Höfn Sparisjóður Hornafjarðar 470 8700
Sveindís Ósk Ólafsdóttir sveindis@spsh.is Þjónustufulltrúi/Gjaldkeri - Grenivík Sparisjóður Höfðhverfinga 460 9406
Sædís Jónsdóttir saedis@speyjar.is Þjónustufulltrúi Sparisjóðurinn Suðurlandi 480 2200
Sæunn Magnúsdóttir saeunn@speyjar.is Lánafulltrúi Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Telma Björk Birkisdóttir telma@sps.is Lífeyrisþjónusta - Innheimta Sparisjóður Siglufjarðar 460 1941
Unnur Katrín Þórarinsdóttir unnur@speyjar.is Þjónustufulltrúi Sparisjóður Vestmannaeyja 488 2100
Úlfhildur Ída Helgadóttir ulfhildur@spth.is Gjaldkeri Sparisjóður Norðurlands 455 1300
Vilhjálmur G. Pálsson villi@sparnor.is Sparisjóðsstjóri Sparisjóður Norðfjarðar 470 1102
Þórólfur Guðfinnsson thorolfur@spstr.is Afgreiðslustjóri Sparisjóður Strandamanna 451 4014
Þuríður M Jónsdóttir didda@spsk.is Þjónustustjóri Sparisjóður Skagafjarðar 455 5552
Ægir Eðvarðsson aegir@sps.is Lífeyrisþjónusta - Innheimta Sparisjóður Siglufjarðar 460 1954
Örnólfur Ásmundsson ornolfura@sps.is Lífeyrisþjónusta - Skráning iðgjalda Sparisjóður Siglufjarðar 460 1931



Leita